சிக்கிய ரமேஷ் சிக்காமல் தலைமைப் பொறியாளரான ராஜேந்திரன்.!!

முத்தமிழறிஞர், மாண்புமிகு மேனாள் முதல்வர், தலைவர் டாக்டர் கலைஞர் அவர்களின்மேல் அபாண்டமாக மேம்பால ஊழல் சுமத்திய திரு.இராஜேந்திரனுக்கா, இந்த ஆட்சியில் சென்னை மாநகராட்சியில் அனைத்து அதிகாரங்களும் ஒருங்கே உள்ள வகையில் தலைமைப் பொறியாளர் பதவி அளித்து மணி மகுடமா?
2001 முதல் 2006ஆம் ஆண்டு வரை செல்வி ஜெயலலிதா ஆட்சியின் போது, சென்னை மாநகராட்சியில் 1996-2001 தி.மு.க. ஆட்சிக் காலத்தில் கட்டிய பாலங்களில் முறைகேடு என ஒரு பொய்யான எந்த முகாந்திரமும் இல்லாத ஒரு குற்றச்சாட்டை கோப்பாக தயாரித்த திரு.ரமேஷ், EE (Retd.) அவர்களின் நெருங்கிய கூட்டாளி தான் தற்போதைய தலைமை பொறியாளர் திரு.ராஜேந்திரன். ராஜேந்திரன் மற்றும் ரமேஷ் ஆகியோர் சேர்ந்து தயாரித்த எந்தவொரு முகாந்திரமும் இல்லாத கோப்பை திரு.வெற்றிவேல் (முன்னாள் சென்னை மாமன்றத்தின் எதிர்க்கட்சித் தலைவர்) மூலமாக செல்வி ஜெயலலிதாவிடம் கொடுத்து, முத்தமிழ் அறிஞர் கலைஞர் அவர்களை கைது செய்யும் அளவிற்கு காரணமாக இருந்த பொறியாளர்கள்.இதற்கு பிரதிபலனாக மறைந்த திரு.வெற்றிவேல் அவர்கள் திரு.ரமேஷ் அவர்களுக்கு சென்னை மாநகராட்சி முழுவதும் கட்டிடங்கள் அப்ரூவல் செய்யும் துறைக்கு (நகர் அமைப்புத்துறை / Town Planning Department) EE and City Engineer என்ற பதவியைக் கொடுத்தார். அதே போல, ராஜேந்திரன் அவர்களுக்கும் மிக அதிகமான Plan Approvalகள் வரும். மண்டலம் 8 (அண்ணா நகர் மற்றும் மண்டலம் 10) (அடையார்) பழைய மண்டலங்கள் CMDA Plan Approval ஆகியவற்றிற்கு AEE ஆக நியமனம் செய்து கொடுத்தார்கள். இந்தத் துறையில் பணம் கொட்டோ கொட்டு என்று கொட்டியது அனைவரும் அறிந்த ரகசியம். இந்த பாலங்கள் புகார் குறித்து ரமேஷ், EE மற்றும் ராஜேந்திரன், AEE இருவரும் DVACக்கு பலமுறை சென்று அவர்கள் தயாரித்து வழங்கிய பொய்யான கோப்பிற்கு பல்வேறு பொய் ஆதாரங்களை அவ்வப்போது கொடுத்த வந்தனர். இதுவே, தலைவர் கலைஞர் அவர்களை ஜெயலலிதா அவர்கள் கைது செய்ய ஏதுவாக இருந்தது. 
இதை அப்பொழுது DVACல் பணியாற்றிய அதிகாரிகளை விசாரித்து தற்போதைய அரசு தெரிந்து கொள்ளலாம். மீண்டும் 2006 தி.மு.க. ஆட்சி வந்தவுடன் திரு.ரமேஷ் அவர்களின் வீடுகளில் ரெய்டு நடத்தி கைது செய்ப்பட்டு பணியிலிருந்து சஸ்பென்ட் செய்யப்பட்டார். ஆனால் இதற்கு முழு சூத்திரதாரியான ராஜேந்திரன், என்ன கோல்மால் செய்தாரோ தெரியவில்லை. எந்த தண்டனையும் கிடைக்காமல் இருந்தார். இதற்கு மகுடம் வைத்தது போல, தற்போதைய திமுக ஆட்சியில், திறமையற்ற மற்றும் தந்திரவாதியான இவருக்கு சென்னை மாநகராட்சியில் மாபெரும் பொறுப்புகள் வழங்கி கௌரவிப்பது, விந்தையான வினோதம். தலைவர் கலைஞர் அவர்களுக்கு எதிராக இவர் பொய்ப்புகார் கொடுத்து அதிமுகவுக்கு ஆதரவாக இருந்ததாலும், முன்னாள் அமைச்சர் திரு.நத்தம் விஸ்வநாதன் அவர்களிடம் மிகவும் நெருக்கமாக இருந்தும், முன்னாள் அமைச்சர் திரு.எஸ்.பி.வேலுமணி அவர்களின் சகோதரர் திரு.அன்பு அவர்களின் வாலை பிடித்துக்கொண்டு அலைந்தபோதும் இவர் திறமையற்றவர் மற்றும் மற்ற அனைவர் மேலும் பொய்யான முறைகேடுகளை சுமத்துபவர் என்று தெரிந்தும், அந்தப் பாலங்கள் துறைக்கே இவரை பொறுப்பாக்கி வைத்தனர். ஆனால், தற்போதைய திமுக அரசு கடந்த அ.தி.முக. ஆட்சியாளர்களை காட்டிலும் இவருக்கு அதிகமான வெகுமதிகள் வழங்குவது வேதனையான விஷயம். மேலும் இவர் செய்துள்ள ஹவாலா பரிவர்த்தனைகள், பினாமி சொத்துக்கள் மற்றும் ரியல் வேல்யு பிரமோட்டர்ஸ் மற்றும் திரு.சந்திரபோஸ்  என்ற கட்டுமான தொழில் அதிபர் ஆகியோரிடம் இவர் கொடுத்து வைத்துள்ள பணம் பற்றி கூட பல புகார்கள் பல்வேறு தரப்பினர் தெரிவித்தும் இந்த அரசு ஏன் நடவடிக்கை எடுக்கவில்லை?சென்னை மாநகராட்சியில் பொறியியல் நிர்வாகம் இவரால், குட்டிச் சுவராக்கப்பட்டு, அரசுக்கு கெட்ட பெயர் ஏற்படுவது அரசுக்குத் தெரியாதா?அனைத்து பொறியாளர்கள் மற்றும் ஒப்பந்ததாரர்கள் மத்தியில் இவருக்கு உள்ள கெட்ட பெயரை அரசாங்கம் அறியுமா?இவர் கான்ட்ராக்டர்களிடம் 13ரூ பேரம் பேசுவது எம்.ஆர்.சி. கிளப் மற்றும் எக்மோர் அசோகா ஹோட்டல் விவரங்களை அங்குள்ள சிசிடிவிக்களை ஆராய்ந்து DVAC நடவடிக்கை எடுக்குமா?  அசோகா ஓட்டலில் இவர்களுக்கு தனியாக ஒரு சூட் 6 மாதமாக இருந்தது. இதுகுறித்து அரசு விசாரிக்க வேண்டும். இவருக்காக அடாவடி செய்து பணம் வாங்கும், மாநகராட்சியில் 10 பொறியாளர்கள் மற்றும் ஒப்பந்தக்காரர்கள் விவரங்கள் DVAC க்குத் தெரியுமா?திரு.ராஜேந்திரன், தலைமை பொறியாளர், நகரமைப்பு பிரிவு மத்திய மண்டலத்தில் கோலோட்சிக் கொண்டிருந்து திரு.வேலுமணியின் சகோதரர் திரு.அன்பு என்பவருக்கு மாதா மாதம் கப்பம் கட்டிக் கொண்டிருந்தார். மேலும் திரு.ராஜேந்திரன் பாலங்கள் துறையில் ரூ.350 கோடிகள் பணிகளும், ரூ.500 கோடிகளுக்கு கட்டிடங்கள் துறையிலும்  பிப்ரவரி 2022 வரை பணிகளை செய்து பணப் பட்டுவாடா செய்துள்ளார். 30ரூ கமிஷனும் பெற்றுள்ளார்.திரு.வேலுமணி சொன்ன பினாமி ஒப்பந்ததாரர்களான திரு.ராஜ்குமார் மற்றும் தாமஸ் அய்யாதுரை, செந்தூர் கன்ஸ்ட்ரக்ஸன் போன்ற ஒப்பந்ததாரர்களுக்கு பணிகள் வழங்க வேண்டி பாலங்கள் துறையில் டென்டர்களை கோரி பின்பு கேன்சல் செய்வது என்று நான்கு முறை கோல்மால்கள் செய்து, ஒப்பந்த விதிகளை மாற்றி, மேற்கண்ட கம்பெனிகளுக்கு பணி ஆணை வழங்கியதும், சென்னை மாநகராட்சிக்கு மாபெரும் இழப்பீடு ஏற்படுத்தியதும் மேலும் பல பணிகளுக்கும் 1 கன மீட்டர் எம்.சாண்ட்க்கு ரூ.15000 வீதம் கொடுத்து மாபெரும் முறைகேடு செய்துள்ளார்.2018ஆம் ஆண்டு முதல் 2021ஆம் ஆண்டு வரை இயந்திர பொறியியல் துறை ஊழல், மேம்பால ஊழல், பழமையும் பெருமையும் வாய்ந்த சென்னையின் வரலாற்றுச் சிறப்புமிக்க விக்டோரியா இராணி ஹால் போன்ற கட்டிட புனரமைப்பு மற்றும் பராமரிப்பு ஊழல், கொரோனா பேரிடர் டெண்டர் ஊழல், வாடகை கார் ஊழல் உள்ளிட்ட F டெண்டர் ஊழல் பெருச்சாலி சென்னை மாநகராட்சியின் தலைமைப் பொறியாளர் (பொது) திரு.இராஜேந்திரன் மற்றும் அவரது பினாமிகளின் வீடுகளில் சோதனை நடத்த தயக்கம் ஏன்?. சுதந்திர போராட்ட வீரரின் மகன் என்று போலிச் சான்றிதழ் கொடுத்து சென்னை மாநகராட்சியில் பணியில் சேர்ந்த மோசடிப் பேர்வழி இராஜேந்திரனின் பணிவிவரப் பதிவேட்டை களஆய்வு செய்து நடவடிக்கை எடு?  இராஜேந்திரன் Real Value Properties நிறுவனத்தின் பங்குதாரரா? என்று முழு விசாரணை செய்து நடவடிக்கை எடுக்க தயக்கம் ஏன்?இந்திய அரசியல் அமைப்புச் சட்டத்தை மீறி செயல்படும் மேற்கண்ட மாநககராட்சி தலைமை பொறியாளர் மீது நடவடிக்கை எடுக்குமாறு கேட்டுக் கொள்கிறேன்.

SAAJAGUNALETTER1

காந்தள் களம்

You May Like

Author

Saajaa Guna